STJÓRN

Eftirtaldir aðilar sitja í stjórn Strandbúnaðar:

  • Gunnar Þórðarson, formaður
  • Tryggvi Stefánsson
  • Soffía Karen Magnúsdóttir
  • Júlíus Birgir Kristinsson
  • Steinunn Guðný Einarsdóttir
  • Þorleifur Ágústsson

Fyrrverandi stjórnarmenn: 

  • Arnljótur Bjarki Bergsson (21.10.2016-20.03.2018)
  • Arnþór Gústafsson (14.03.2017-20.03.2018
  • Elvar Árni Lund (21.10.2016-20.03.2018)
  • Halla Jónsdóttir (21.10.2016-20.03.2018)
  • Höskuldur Steinarsson (21.10.2016-20.03.2018)
  • Jónas Jónasson (21.10.2016-14.03.2017)
  • Kristján Þ. Davíðsson (20.03.2018-22.03.2019)
  • Valdimar Ingi Gunnarsson (21.10.2016-14.03.2017)
  • Þorleifur Eiríksson (14.03.2017-22.03.2019)